Chi cục THADS huyện Trấn Yên và Viện kiểm sát nhân dân huyện tổ chức ký Quy chế phối hợp
(17/04/2024)
Ngày 10/4/2024, Chi cục Thi hành án dân sự (THADS) và Viện Kiểm sát nhân dân (VKSND) huyện Trấn Yên, tỉnh Yên Bái tổ chức Lễ ký kết Quy chế phối hợp trong hoạt động kiểm sát thi hành án dân sự. Tham dự Lễ ký kết có đồng chí Hà Đình Hiền – Viện trưởng VKSND huyện Trấn Yên, đồng chí Nguyễn Ngọc Quý – Chi cục trưởng Chi cục THADS huyện Trấn Yên, cùng các đồng chí lãnh đạo, Kiểm sát viên VKSND huyện Trấn Yên, lãnh đạo và Chấp hành viên Chi cục THADS huyện Trấn Yên.