Chi cục Thi hành án dân sự huyện Châu Thành hoàn thành tốt các chỉ tiêu, nhiệm vụ được giao năm 2023
(16/01/2024)
Chiều ngày 29/12/2023, Chi cục Thi hành án dân sự Chi cục Thi hành án dân sự huyện Châu Thành tổ chức Hội nghị triển khai thực hiện chỉ tiêu, nhiệm vụ công tác năm 2024. Đồng chí Bùi Thị Thúy Nga, Phó Cục trưởng Cục Thi hành án dân sự và đồng chí Trần Văn Hào, Phó Chủ tịch Thường trực Ủy ban nhân dân huyện - Trưởng Ban Chỉ đạo Thi hành án dân sự huyện Châu Thành đến dự và cùng chủ trì Hội nghị.
Chi cục Thi hành án dân sự huyện Cù Lao Dung tổ chức Hội nghị tổng kết công tác thi hành án dân sự, theo dõi thi hành án hành chính năm 2023 và triển khai công tác năm 2024.
(08/01/2024)
Chiều ngày 02/01/2024, Chi cục Thi hành án dân sự huyện Cù Lao Dung tổ chức Hội nghị tổng kết công tác thi hành án dân sự, theo dõi thi hành án hành chính năm 2023 và triển khai công tác năm 2024. Tham dự Hội nghị: Về phía Cục Thi hành án dân sự tỉnh có đồng chí Bùi Thị Thúy Nga, Phó Cục trưởng Cục thi hành án dân sự tỉnh và đại diện các phòng chuyên môn thuộc Cục. Về phía huyện Cù Lao Dung có: Đồng chí Nguyễn Thành Công, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, đồng chí Trần Văn Nguyên, Chủ tịch UBND huyện – Trưởng Ban Chỉ đạo thi hành án dân sự huyện, đại diện các cơ quan, ban, ngành huyện và toàn thể công chức, người lao động Chi cục Thi hành án dân sự huyện.
Chi cục Thi hành án dân sự thị xã Ngã Năm tổ chức Hội nghị triển khai công tác năm 2024
(03/01/2024)
Chiều ngày 22/12/2023, Chi cục Thi hành án dân sự thị xã Ngã Năm đã tổ chức Hội nghị triển khai công tác năm 2024. Đồng chí Hồ Hùng Anh, Phó cục trưởng Cục Thi hành án dân sự và đồng chí Trần Văn Liêm, Phó Chủ tịch UBND thị xã Ngã Năm, Trưởng Ban Chỉ đạo thi hành án dân sự chủ trì Hội nghị. Tham dự Hội nghị còn có: Đồng chí Lư Minh Énh, Chánh Văn phòng Cục Thi hành án dân sự; đồng chí Huỳnh Minh Sang, Chi cục trưởng Chi cục Thi hành án dân sự thị xã Ngã Năm; các đồng chí thành viên Ban Chỉ đạo thi hành án dân sự và lãnh đạo các xã, phường trên địa bàn thị xã Ngã Năm.